Máy chà nhám 5" MCN00127
Mã sản phẩm: MCN00127
Thương hiệu: HIDI
Giá: Liên hệ
Mua hàng:
Views: 5460
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Máy chà nhám 5"
Model: MCN00127
Thương hiệu - xuất xứ: HIDI Taiwan
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Mô tả:
. Hệ thống thải khí được đặt phía sau
. Tay cầm được làm chắc chắn, thoải mái và kiểm soát dễ dàng
. Bộ điều chỉnh tốc độ giúp kiểm soát công việc dễ dàng hơn
. Trọng lượng nhẹ, kích thước nhỏ gọn, xử lý hiệu quả hơn trong công việc
. Máy chà nhám được sử dụng trong các ngành chế biến gỗ, điện tử và ô tô,...
. Hiệu quả trong công việc và có độ bền cao
Ứng dụng:
. Xây dựng
. Lĩnh vực thiết bị ôtô
. Sản xuất và sửa chữa công nghiệp
. Chế biến gỗ và nội thất,...
Thông số kỹ thuật:
- Đường kính đĩa: 5'' or 6'' (127mm or 152mm)
- Quỹ đạo làm việc: 2.5mm, 5mm