Máy gá đỡ cuộn ống VFM75850
Mã sản phẩm: VFM75850
Thương hiệu: VIMET
Giá: 89,000,000 VNĐ (Chưa VAT)
Mua hàng:
Views: 567
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Máy gá đỡ cuộn ống
Model: VFM75850
Nguồn điện: 220V
Kích thước: 1020 x 520 x 1050 mm
chiều cao cuộn: 200 mm
Đường kính cuộn ống trong: 300 mm
đường kính cuộn ống ngoài: 850 mm
Động cơ: 750W