Máy sấy khí VIMET ARD03135
Mã sản phẩm: ARD03135
Thương hiệu: VIMET
Giá: 59,000,000 VNĐ (Chưa VAT)
Mua hàng:
Views: 350
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Máy sấy khí VIMET ARD03135
Model:  ARD03135
Thương hiệu: JUCAI
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Máy sấy khí VIMET ARD03135
Thông số kỹ thuật
- Lưu lượng khí: 13.5 Nm³/min
- Áp suất: 0.7-1.6 Mpa (16bar)
- Nguồn điện: 220V – 1 pha – 50Hz
- Công suất: 3kW
- Máy phù hợp với máy nén khí công suất 75/100 kW/HP
- Cổng khí ra/ vào: G 2"
- Kích thước máy: 956.6 x 661 x 1185 mm