Máy thay dầu hộp số tự động VIMET ATF32212
Mã sản phẩm: ATF32212
Thương hiệu: VIMET
Giá: 14,200,000 VNĐ (Chưa VAT)
Mua hàng:
Views: 4163
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Model:  ATF32212
Hãng sản xuất – xuất xứ: VIMET – Trung Quốc
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Thông số kỹ thuật:
- Nguồn điện cấp: 220V, 50Hz, 1PH
- Công suất motor: 250W
- Ống dẫn dầu mới và dầu cũ : 3-(2x) 126 (L) x1/2 (dia) (1-đỏ, 1-xanh) (1) 137 (L) x 1/2 (dia).
- Tất cả đều kèm theo đầu đực và đầu cái nối nhanh , dòng chảy lớn nhất 300 PSL
- Đồng hồ đo áp suất : 2 cái 2-3/4", 0~100 PSI, tăng dần 20 PSI; 0-7 bar với mức tăng 1 và 1/10 Bar
- Lọc dầu : Lọc dầu xe ô tô, 4-3/4(L) x 3 inches; 17mm x 1.7 ren trong
- Bình chứa dầu: 2 bình chứa với 1 cho dầu mới và 1 cho dầu cũ,  30L cho mỗi bình
- Nhiệt độ làm việc: thấp hơn 80℃