Máy xoáy xilanh VIMET XXL67280
Mã sản phẩm: XXL67280
Thương hiệu: VIMET
Giá: Liên hệ
Mua hàng:
Views: 4979
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Máy xoáy xilanh VIMET XXL67280
Model: XXL67280
Thương hiệu: VIMET
Phân phối: www.thietbioto.vn
Đặc điểm:
. Thay đổi đa tốc độ bằng bộ biến tần.
. Trục xoáy được mạ crom.
. Cấu tạo hệ cơ và điện tử độc lập, bền, dễ sửa chữa.
. Chế độ cắt thích hợp do thay đổi đa tốc độ.
. Máy êm, cứng vững.
. Lỗ xoáy xilanh chuẩn.
. Xoáy lỗ sơ mi rời.
. Xoáy lỗ xi lanh trên thân máy nổ.
Thông số kỹ thuật:
- Đường kính doa: 68-100mm
- Chiều sâu doa: 280mm
- Tốc độ trục chính: 0-456 vòng/phút
- Tốc độ tiến: 0.1 mm/vòng
- Động cơ: 1HP - 3Pha - 220V
- Khối lượng thân máy: 110kg
- Khối lượng chân máy: 120kg
- Kích thước máy: 480 x 550 x 1850mm