Súng rửa xe cao áp PWG34511
Mã sản phẩm: PWG34511
Thương hiệu: HIDI
Giá: Liên hệ
Tình trạng:
Còn hàng
Mua hàng:
Views: 696
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Súng rửa xe cao áp PWG34511
Model: PWG34511
Thương hiệu: HIDI
Xuất xứ: Việt Nam
- Áp suất tối đa: 5000 PSI (tương đương 345 bar)
- Nhiệt độ tối đa: 60°C