Thiết Bị Sạc Và Cấp Nguồn Ắc Quy VIMET MSB15012
Mã sản phẩm: MSB15012
Thương hiệu: VIMET
Giá: Liên hệ
Mua hàng:
Views: 500
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Model: MSB15012
Thương hiệu và xuất xứ: VIMET
Nhập khẩu và phân phối: Thietbioto.vn
Thông số kỹ thuật:
- Nguồn vào: 220V ± 15%
- Công suất đầu vào: 1800W
- Dòng điện đầu ra tối đa: 150A
- Điện áp đầu ra: 12 – 14.8V
- Dung lượng pin sạc: 10 ~ 1800Ah
- Kích thước xe đẩy: 59 x 65 x 125 cm
- Trọng lượng xe đẩy: 38 kg
- Kích thước thiết bị chính: 43 x 35 x 14 cm
- Trọng lượng thiết bị chính: 8.7 kg
Tính năng:
- Công nghệ sạc không tia lửa điện – an toàn tuyệt đối.
- Dải điện áp sạc có thể lựa chọn từ 12–14.8V – lý tưởng cho quá trình lập trình lại ECU/khôi phục phần mềm.
Mã sản phẩm : GYSFLASH 30.24 HF
Giá : Liên hệ
Mã sản phẩm : GYSFLASH 50.24V