Đồng hồ bơm lốp 3 chức năng TOPTUL JEAL160A
Mã sản phẩm: JEAL160A
Thương hiệu: TOPTUL - ĐÀI LOAN
Giá: 1,475,000 VNĐ (Chưa VAT)
Mua hàng:
Views: 46078
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Mô tả
  • Sản phẩm liên quan
Đồng hồ bơm lốp 3 chức năng
Model: JEAL160A
Hãng sản xuất - xuất xứ: Toptul - Đài Loan
Nhập khẩu và phân phối: vimet.com.vn
* Mô tả
1. Kiểm tra áp suất
2. Xả hơi lốp
3. Bơm lốp
Áp suất đo: 0~160psi, 0~11 bar
Ống cao su bơm linh hoạt dài 20 inch với với đầu bơm hơi tiện lợi