Xe đẩy hàng Vimet XDH12762
Mã sản phẩm: XDH12762
Thương hiệu: VIMET
Giá: 1,580,000 VNĐ (Chưa VAT)
Mua hàng:
Views: 3568
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Xe đẩy hàng Vimet XDH12762
Model: XDH12762
Thương hiệu: VIMET
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Mô tả và thông số kỹ thuật:
- Màu sắc: màu xanh
Tải trọng: 320 kg
Chiều rộng: 762 mm
Chiều sâu: 558 mm
Chiều cao: 1295 mm