Xe đẩy hàng Vimet XDH12838
Mã sản phẩm: XDH12838
Thương hiệu: VIMET
Giá: 2,850,000 VNĐ (Chưa VAT)
Mua hàng:
Views: 3666
Đánh giá
  • Thông số kỹ thuật
  • Sản phẩm liên quan
Xe đẩy hàng Vimet XDH12838
Model: XDH12838
Thương hiệu: VIMET
Nhập khẩu và phân phối: www.thietbioto.vn
Mô tả và thông số kỹ thuật:
- Màu sắc: màu vàng
Tải trọng: ~ 272 kg
Chiều dài 660 mm
Chiều rộng: 838 mm
Chiều cao: 1295 mm